Model: DELTA ADP-180TB F
SKU: H2IW0770026
Xuất xứ/Nguồn hãng: China/DELTA
Loại sản phẩm: AC/DC Power Adapter
Phích cắm điện cho Adapter: IEC 60320 C6 dây nguồn notebook
Điện áp đầu vào: 100-240V ~ 2.34A 50-60Hz
Điện áp đầu ra: 19.5V 9.23A Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Nguồn điện cấp cho thiết bị: DC Connector Size 5.5mm x 2.5mm dài 1.8M
Định mức đầu ra năng lượng: 180W
Trọng lượng của sản phẩm: 600g
Kích thước của sản phẩm: 150x70x23mm
Adapter 19.5V 9.23A 180W DELTA ADP-180TB F Connector Size 5.5mm x 2.5mm
Có 8 đánh giá cho sản phẩm Adapter 19.5V 9.23A 180W DELTA ADP-180TB F Connector Size 5.5mm x 2.5mm